Wednesday, October 5, 2016

Mikufu, pete alizoibiwa Kim Kardashian ina thamani mara 6 ya bajeti iliyotengwa na serikali kusaidia mfuko wa sanaa Bongo

Ukitaka kujua kuwa alichopoteza Kim Kardashian jijini Paris, Ufaransa baada ya kuvamiwa kwa mtutu wa bunduki na watu watano, kigeuze kwa shilingi ya Tanzania.
KIM KARDASHIAN Promotes Her Belle Noel Jewelry Collection
Alivyoibiwa si vitu vya kujaza mabegi, ni vichache tu lakini vyenye thamani ya kukuduwaza. Ni mikufu ya thamani, simu pamoja na pete yenye thamani ya dola milioni 4.5 aliyopewa na mumewe Kanye West.
Jumla ya mali zote ni zaidi dola milioni 10 ambazo ni kama shilingi 21,600,000,000 za Tanzania (bilioni 21.6). Fedha hizo ni mara 6 zaidi ya fedha ambayo serikali ilitenga kwa ajili ya kutekeleza miradi mbalimbali ya sanaa, ubunifu, utamaduni na michezo zitakazotumika kuratibu na kusimamia uanzishwaji wa Mfuko wa Maendeleo ya Sanaa na Ubunifu.
Serikali ilitengeza shilingi bilioni 3 kwa kazi hiyo mwaka huu.

Bongo5
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.