Wednesday, October 5, 2016

Mboto: Watanzania wamsamehe Tunda Man kwa kudanganya

Mchekeshaji wa bongo movie Mboto Haji ameamua kumuombea msamaha Tunda Man kwa kudanganya kumtumia kwenye filamu, Mama Kijacho ambayo haijawahi kufanyika.
mboto-haji
Tundaman alidai kuwa wapo kambini wakiandaa filamu hiyo ambayo ni jina la wimbo wake. Kwenye video yake wameonekana Mboto na Riyama.
Akiongea na E-News, Mboto alisema, “Nawaomba mashabiki wa Bongo Flava na bongo movie kumsamehe Tunda Man kwa kauli yake hiyo aliyoitamka ambayo haikuwa na ukweli ndani yake. Hata mimi nimeshamsamehe kwa moyo safi kabisa.”

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.