Saturday, October 22, 2016

Kanye West Amchana Jay Z: Our Kids Ain’t Never Even Played Together’

Nilikuwa nategemea kuna siku kama hii itafika. Tangu Jay Z na Beyonce watose kuhudhuria harusi ya Kanye West na Kim Kardashian miaka miwili iliyopita, urafiki wa Yeezy na Hov uliingia matatani.

Wawili hao kila mmoja amekuwa na maisha yake na kinachowaunganisha sasa ni mtandao wa Tidal wanaoumiliki pamoja, lakini hakuna urafiki tena.

Na sasa Kanye yamemfika shingoni na ameamua kuyatoa. Akiwa kwenye show ya ziara yake ya Saint Pablo huko Seattle, Yeezy amemchana Hov kwa masuala kibao, kikazi hadi kifamilia.

Amelalamika kuwa watoto wao, hata hawajahi kukutana na kucheza pamoja licha ya kile wanachokiamini kuwa ni marafiki. “I can’t take this shit, bro,” alisema katikati ya show hiyo.

“Our kids ain’t never even played together.”

Yeezy alimchana pia Jigga kuwa asimpigie simu kumpa pole kwa mkasa wa mkewe kuvamiwa na kuporwa huko Paris, bali anatakiwa kwenda nyumbani kwake na kumsalimia.

“You wanna know how I’m feeling?” Don’t call me, after the robbery, and say ‘how you feelin?’ You wanna know how I’m feelin? Come by the house. Bring the kids by the house like we brothers. Let’s sit down.”

Pia Kanye alizungumzia uadui wa Tidal na Apple unaomkera ambao anaamini unazuia mambo mengi, huku akimtupia lawama Jay Z kuwa chanzo. Alieleza pia kuwa mashabiki wasitarajie album nyingine ya Watch the Throne.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.