Saturday, October 22, 2016

ASKARI FEKI ADAKWA HUKO MWANZA


Jeshi la Polisi Mkoa wa Mwanza linamshikilia Ahmed Gabo umri wa 22 kwa tuhuma za kukutwa amevaa sare za jeshi la Polisi kinyume na sheria, Gabo anadaiwa kuiba sare hizo, millardayo.com na Ayo TV imempata Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoa Mwanza, Ahmed Msangi na amezungumza haya………
>>>‘Kwa jinsi alivyovaa sare  za Polisi kofia, mkanda mpaka viatu na hali aliyokuwa nayo ni kinyume na askari anavyotakiwa awe na maadili aliyokuwa anaonyesha sio ya Kipolisi’
>>>‘Tumemhoji kwa haraka na amekiri ni kweli hizi sare sio zake na wala hajawahi kuwa kwenye mafunzo yeyote ya kijeshi bali ameiba begi la muumini ambae alikuwa anaswali katika msikiti siku nne zilizopita huyu muumini ni  Askari Polisi wa hapa mkoani;- Ahmed Msangi
Kumsikiliza kamanda Ahmed Msangi unaweza kubonyeza play hapa chini


0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.