Friday, September 30, 2016

WEMA SEPETU ATOA SABABU KUTOFANYA BIRTHDAY PARTY MWAKA HUU


Jana September 28 ilikuwa ni siku ya kuzaliwa ya Tz Sweetheart Wema Sepetu, kama ilivyozoeleka katika siku ya kuzaliwa ya mwanadada huyo huwa party ya kujipongeza inahusika lakini mwaka huu imekuwa tofauti.
Wema Sepetu amefunguka kuwa hawezi kufanya party kwa mwaka huu na mwaka ujao na hivyo anajipanga kufanya bonge la party mwaka 2018 ambapo atakuwa anatimiza umri wa miaka 30.
Mwaka jana tulishuhudia mwanadada huyo akijizawadia gari aina ya Range Rover kama kujipongeza katika kusherehekea siku yake hiyo ya kuzaliwa, hatujui mwaka 2018 kipi kitatokea maana amedai kufanya bonge la party.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.