Monday, September 12, 2016

Watanzania ni wakarimu, nimepata mashabiki wengi – Zahara, model wa Nagharamia (Video)


Model aliyeonekana kwenye video ya wimbo wa Alikiba na Christian Bella, ‘Nagharamia’, Tanasha Oketch maarufu kama Zahara Zaire, amesema tangu video hiyo itoke, amepata mashabiki wengi Tanzania.

13269388_853717044772022_1165231393_n

Akiongea na Bongo5, Zahara amedai kuwa video hiyo imempa exposure kubwa. “Hasahasa hapa Tanzania, most of fans zangu ni watu kutoka Tanzania I can say, on Instagram,” amesema. “Tanzanians wako loyal tunaweza sema hivyo, Kenyans wako na pride nyingi sana, Tanzanians mko open minded.”

14145472_315451352140419_1090839588_n 
Zahara pia amedai kuwa kuna wasanii wengi pia wa Tanzania ambao wangependa kufanya naye kazi. Kwa upande mwingine mrembo huyo amedai kuwa hivi karibuni atazindua brand ya nywele zake ‘For Her Lovely Wigs.’

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.