Friday, September 23, 2016

Uvutaji wa Bangi na Michepuko Wasababisha Ndoa na Brad Pitt na Angelina Jolie Kuvunjika

Moja ya couple maarufu na iliyokuwa inapendwa duniani yavunjika rasmi
Machungu ya talaka Angelina jolie na Brad pitt. Baada ya angelina jolie kusign karatasi za talaka siku ya jana.. Brad pitt afura na kusema Angelina Jolie ni mwendawazimu.

Hii itakuwa ni talaka ya pili ya Brad pitt. Ya kwanza ni ile ya kuachana na kimwana Jennifer Aniston. kwa jolie hii itakuwa talaka ya tatu. Ya kwanza
ni ya kuachana na Johnny Lee Miller na Billy Bob Thornton

Hii talaka inakuja baada ya Jolie na Brad Pitty kuishi pamoja kw miaka 12 na miaka 2 ya ndoa Angelina jolie asema Brad Pitt ni mlevi sana na ana matatizo ya hasira. Jolie hakuwahi kufurahishwa na malezi ya Brad kwa watoto. Angelina jolie ameiomba mahakama apewe watoto wote sita aishi nao

- taarifa za ndani zinasema jolie (41) amemtaliki brad pitt baada ya kugundua ana mahusiano na mwanamke mwingine marion cottilard. Jolie asema Brad Pitt alikuwa anakula sana bange.. ni risk yeye kuongoza familia.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.