Saturday, September 17, 2016

Uhakiki wa vyeti kwa watumishi kuandaliwa katika vituo maalum

Serikali imesema imeendelea na zoezi la kuhakiki vyeti vya utumishi ingawa suala hilo limeendelea kuleta usumbufu.
2110-1
Akiongea Ijumaa hii wakati akiahirisha bunge mjini Dodoma, Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, aliagiza kuwepo na vituo maalum ili kuharakisha zoezi hizo.
“Serikali imeendelea na zoezi la kuhakiki vyeti vya utumishi, ingawa limeendelea kuleta usumbufu kwa watumishi katika baadhi ya maeneo, naagiza kwa wakurugenzi kuandaa vituo maalumu kwa zoezi hilo vilivyo jirani na vituo hivyo vya wafanyakazi,” alisema Majaliwa.
“Badala ya kuwakusanya watumishi hao eneo moja, ni jambo ambalo linaleta usumbufu, ili kupunguza adha na gharama, halmashauri zote zizingatie agizo hili kwamba maafisa utumishi waende kwenye maeneo ya watumishi hawa kupanga vituo,”aliongeza.
BY: EMMY MWAIPOPO

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.