Tuesday, September 13, 2016

TAZAMA PICHA HIZI ZA VICHEKESHO UCHEKE UONGEZE SIKU ZA KUISHI





Bwana Irineu Cruz na mke wake Jucicleide Silva wako na watoto 13 kama unavyowaona kwenye picha hii.
Wanasema kwa miaka 20 wamekuwa wakijaribu kupata mtoto wa kike lakini hawajafanikiwa na hivyo sasa wanasema wataendelea kujaribu hadi pale watakapopata binti
Watoto wao wote wa kiume tayari wametosha kuwa timu moja ya kandanda.
 

Watu wanapanda juu ya treni ili kurudi nyumbani mapema kusherehekea sikukuu ya Idi el Haji huko Dhaka Bangladesh.
 

AKIKATAA KULIPA, NA WEWE NDIO KINYOZI, UNGEFANYA VIPI?

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.