Wednesday, September 28, 2016

RAIS MAGUFULI AKERWA NA MITANDAO YA KIJAMII, ATAMANI MALAIKA AZIME KWA MWAKA MMOJA TU

'Natamani malaika ashuke azime mitandao ya kijamii, irudi baada ya mwaka mmoja ikute hatua kubwa za kimaendeleo tulizopiga''.

Akizungumza wakati wa uzinduzi wa ndege mbili aina ya Bombadier Q400,
Rais John Magufuli katika uwanja wa ndege wa Mwl Julius Nyerere jijini Dar es Salaam ambazo ndege hizo zimewasili nchini rasmi kutoka nchini Canada.

Magafuli alisema kuwa kwenye mitandao ya kijamii watu wengi wamekuwa na tabia ya kuandika bila kuwa na taarifa sahihi."No research no right to speak".

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.