Friday, September 23, 2016

Polisi wataovaa nusu uchi au mlegezo kwa askari wa kiume kuchuliwa hatua kali

askari
Naibu Mkuu wa Jeshi la polisi nchini Abrahman Kaniki amewaagiza makamanda na maofisa waandamizi wa jeshi wa mikoa yote kuhakikisha wanasimamia nidhamu ya uvaaji kwa askari wa kike na kiume na watakaokutwa wamevaa sare zinazoonyesha sehemu za miili yao watachukuliwa hatua. 
Akizungumza na askari hao wakati akifungua kongamano la siku 3 la mtandao wa polisi wanawake mjini Dodoma, Naibu IGP , Inspekta Jenerali huyo amepiga narufuku uvaaji wa sketi fupi kwa askari wa Jeshi hilo.
“Kwa wale wanaume, yeyote ambaye anavaa ‘kata k’ kamanda na kesi yakujibu, hivyo hivyo ma-WP ambao wanavaa kinyume na taratibu ambazo zipo jeshi la polisi kamanda ana kesi yakujibu, lakini itakwenda sambamba na yule in charge,” alisema Kaniki.
Pamoja na hilo amewaonya viongozi wa jeshi ambao wamekuwa wakivunja utaratibu , ikiwamo kuwa na uhusiano wa kimapenzi na askari wa chini , kwa kuwa hiyo ni sawa na kumkabidhi mtu kondoo kuwachunga na badala yake akawala .

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.