Monday, September 19, 2016

PICHA ZA ZIARA YA WASANII KWENYE KABURI LA ALBERT MANGWEA

Ikiwa ni Muendelezo wa Tamasha la Fiesta linalo wakutanisha wasanii wakali nchini Tanzania na kuzunguka Mikoa mbalimbali hapa nchini, leo ni zamu ya Morogoro ambapo wasanii na uongozi wa Clouds Media Group wametembelea kaburi la aliyekuwa mkali wa ‘Free Style’ michano Albert Mangwea.

Akizungumza kwa Niaba ya Clouds Media Group Sebastian Maganga ameeleza kuwa lengo la kudhuru kaburi hilo ni kukumbuka mchango wa msanii huyo kwenye Tasnia ya Muziki.
Ambapo Mama Mzazi wa Msanii huyo amefurahishwa na ujio huo na kuwaombea dua wasanii hao na uongozi wa Clouds Media Group wafanikiwe katika shughuli wanazo zifanya.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.