Sunday, September 25, 2016

MANENO 285 YA PROFESA LIPUMBA BAADA YA KUTINGA MAKAO MAKUU YA CUF


Baada ya Msajili wa Vyama vya Siasa kutangaza kuwa, Prof. Lipumba bado ni mwenyekiti halali wa Chama cha Wananchi (CUF), jana kiongozi huyo aliandamana na wananchi na wananchama wa CUF hadi Makao Makuu ya Chama hicho yaliyopo Buguruni jijini Dar es Salaam.


Akiwa ndani ya ofisi za chama, Prof. Lipumba alipata wasaa wa kuzungumza na waandishi wa habari na alikuwa na haya yakueleza;


"Mimi ni kweli niliandika barua ya kujiuzulu, tarehe 5 Agosti mwaka jana, lakini baada ya uchaguzi wazee walikuja kuoniomba nirejee kwenye nafasi ya uenyekiti kwa sababu hali ya chama haikuwa nzuri kitaifa, alisema Prof. Lipumba


"Tarehe 8 nwezi wa 6 niliandika barua ya kutengua barua yangu ya kujiuzulu na kwa mujibu wa katiba yetu (CUF) kujiuzulu kwako kutakuwa kamili endapo mamlaka iliyokutua/kuchagua itaridhia maamuzi yako, hivyo Mkutano Mkuu haukuwa umekutana kupitisha barua yangu ya kujiuzulu hivyo nilivyoandika barua ya kutengua, nilirudi kuwa Mwenyekiti wa CUF.


"Baada ya mvutano mrefu, tuliandika barua kwenda kwa Msajili wa Vyama, akamuita Katibu Mkuu wa CUF na timu yake, akawaita na walalamikaji, na wazee pamoja na mimi ili aweze kulisuluhisha.


"Na baada ya yeye kusikiliza, ametoa msimamo wake kuhusu mgogoro wa uongozi wa CUF ambapo amesema mimi bado ni mwenyekiti halali wa CUF hadi sasa", alisema Prof. Lipumba


Katika msimamo uliotolewa na msajili wa vyama akielezea kwanini Prof. Lipumba ni mwenyekiti halali wa CUF alisema kuwa ni kwa sababu Mkutano Mkuu haujaipitisha barua yake ya kujiuzulu wala haujakataa barua yake ya kurejea kazini, lakini alichoambiwa ni kuwa asienze kazi Juni 10 kama alivyokuwa ameeleza kwenye barua yake.


Aidha, Prof. Lipumba alihitimisha kwa kusema kuwa Kamati iliyoteuliwa kuongoza chama ni batili kwa sababu hata kikao kilichowateua ni batili na hivyo kamati hiyo isijaribu kuongoza chama hicho kwani yeye ndiye mwenyekiti wa CUF.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.