Thursday, September 22, 2016

Davido afunguka haya baada ya kutoswa kwenye MTV MAMA 2016

Baada ya kutotajwa jina lake kwenye tuzo za MTV MAMA 2016, Davido amejipa moyo kufanya vizuri mwakani kwenye tuzo hizo.
davido
Kupitia mtandao wake wa Twitter, muimbaji huyo ameandika, “I really shouldn’t be nominated this year For what?? I got three MAMAS in two years I’m good ! Still gonna be a great show! BUT NEXT YEAR 😈.”
Davido amefanikiwa kushinda tuzo tatu za MTV MAMA ndani ya miaka miwili mfululizo huku tuzo mbili kati ya hizo zikiwa ni ‘Best Male’ alizoshinda mwaka jana na mwaka juzi.
Tangu staa huyo aliposaini mkataba na kampuni ya Sony Music mapema mwaka huu mambo yameonekana kumwendea kombo huku akiwa hajaachia wimbo hata mmoja na kuvunja mara kadhaa ahadi yake ya kuachia albamu yake iliyotakiwa kutoka tangu mwaka jana.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.