Monday, September 26, 2016

UPDATED:HII HAPA ORODHA YA VYUO VIKUU MBALIMBALI TANZANIA VILIVYOTOA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017


KUONA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU 2016/2017


CHUO CHA USHIRIKA-MOSHI   >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MAJI-UBUNGO        >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA TUMAINI- DAR         >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU ARDHI                    >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SEKOMU               >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MWEKA-MOSHI      >>BONYEZA HAPA<<
 
CHUO CHA ST.JOHN DODOMA  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU TEOFILO TEKU  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU OUT                        >>BONYEZA HAPA<< 


CHUO CHA TAX MANAGEMENT  <<BONYEZA HAPA>>

CHUO KIKUU RUAHA-RUCU     >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU IRINGA                  >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU  BUGANDO           >>BONYEZA HAPA<<

MWALIMU NYERERE                   <<BONYEZA HAPA>>

KWA UDSM,DUCE NA MUCE     >>BONYEZA HAPA>>

TUMAINI MAKUMIRA                 >>BONYEZA HAPA>>  

KWA CHUO  KIKUU CHA UDOM  >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO  KIKUU CHA IFM        >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU MARIAN         >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU CBE                  >> BONYEZA HAPA<<

KWA TUMAINI-MBEYA     >> BONYEZA HAPA<< &>HAPA<

KWA CHUO KIKUU MUM                >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO MUM(DIPLOMA)          >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO- STELLA MARIS           >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO- KAMPALA-KIU            >> BONYEZA HAPA<<

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.