Saturday, September 17, 2016

Labda nikifa ndio mtaelewa umuhimu wangu kwenye fashion – Kanye West


Rapper Kanye West anaamini kuwa bado watu wanamchukulia poa kwenye biashara yake ya fashion na kwamba anaamini siku akifa ndio wataelewa.
yeezy-rf16-0922a
Amesema hayo kwenye mahojiano na jarida la W.
“Sidhani kama kuna yeyote kwenye upande wangu,” alisema Kanye. “Hadi leo hawaelewi mimi nani. Hawataelewa hadi nitakapokufa. Naeleweka vibaya na hakuna mtu kwenye fashion aliyepo upande wangu,” alilalama.
spl1144141_076
Anadai kuwa watu kwenye fashion hawajui ujuzi wake na anadhani hawajui anachokifanya. Uzinduzi wa Yeezy Season 4 mwezi huu ulikoselewa vikali na wataalam wa mitindo, wakidai kuwa hajali anapowatumia wanamitindo wachanga.
“Watu wachache sana hata wanajua kuwa mimi nina Ph.D. kwenye sanaa,” alisema.
Hata hivyo amesema licha ya kuchukuliwa poa anaamini mafanikio ni zaidi ya kuingiza fedha bali kufanya kitu chenye faida kwa wengi.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.