Monday, September 12, 2016

Kocha wa zamani wa Simba, James Aggrey Siang’a amefariki

Taarifa kutoka Kenya zinasema aliyekuwa kocha wa zamani wa Simba, James Aggrey Siang’a amefariki Septemba 10, 2016 alfajiri mjini Bungoma baada ya kuugua kwa muda mrefu.
csbq-qtuiaa_thn
Siang’a alikuwa ni miongoni mwa makocha walioheshimika Afrika Mashariki hususani Tanzania alipoingoza Simba kufanya vema kwenye michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika na kufika hatua ya timu Nane Bora.
Kutokana na kifo hicho, Rais wa TFF Jamal Malinzi amemtumia salamu za rambirambi kwa Rais wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Kenya (FKF), Nick Mwendwa akieleza kwamba ameshtushwa na kifo cha Siang’a.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.