Sunday, September 11, 2016

KARIBU UTANGAZE BIASHARA YAKO HAPA BEI TSH 3,000/= KWA SIKU


LEWIS MBONDE BLOG Audience: 

Readers of our blog 1,719,291

TUNAPOKEA MATANGAZO MBALIMBALI YA BIASHARA MADOGO NA MAKUBWA BEI ZETU NI MOJA TU NI TSH 3,000/= KWA SIKU.TUNAPOST KWENYE BLOG NA FACEBOOK.TANGAZO LAKO LITAWAFIKIA WATEMBELEAJI WETU WENGI BIASHARA YAKO ITAFAHAMIKA NA NA KUPATA WATEJA WENGI

Demographics
The targeted audience is aged between 18 and Above
Lewis Mbonde blog is read in 130+ countries, but the targeted audience are the residence mainly in Tanzania.We have a good number of Audience from Unated State of America(USA),Europe,Africa e.g Kenya,Uganda,Burundi,Rwanda,Zambia,Malawi,South Africa,Bostwana,Zimbabwe,Ghana,Togo,Nigeria,Congo,Ethiopia etc
,Asia and Worldwide.

Advertising Options:

Standard Advertising
Text Ads and Video Ads (Price on enquiry)

Branded Advertising
Skins, watermarks, custom modules and navigation bars (Price on enquiry)

Sponsored Content
Dedicated section, sponsored articles, polls and competitions (Starts at 50,000 TShs. per month)

Social Media Sponsorship
On Facebook, Twitter and YouTube (Starts at 50,000 TShs. per month)Loading...  


Welcome advertise with us today

Kwa Maelezo zaidi usisite kutupigia/For more info please call


Cellphone: +255 658 194 194


 E-mail: lewismbonde@gmail.com

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.