Tuesday, September 6, 2016

Hali ya soko la filamu za Bongo ni tete



 



Hali ya soko la filamu za Bongo ni tete, na hakuna mwenye uthubutu wa kutamba tena hadharani kuwa eti sinema za kibongo zinalipa. Je, nani wa kuiokoa
Bongo Muvi?
Tutajie muigizaji mmoja tu anayekukosha Bongo

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.