Tuesday, September 20, 2016

DC KASESELA AONGOZA MASHAMBULIZI KUZIMA MOTO UWANJA WA NDEGE NDULI IRINGA



Moto mkubwa ulizuka katika uwanja wa ndege wa Nduli manispaa ya Iringa leo. Moto huo inasemekana ulisababishwa na uchomaji mashamba yaliyopo jirani na uwanja huo. Kikosi cha zimamoto kilifanikiwa kuzima moto huo ambao ungeweza kuteketeza vifaa muhimu ikiwa ni pamoja na majengo. 
Akizungumza katika eneo la tukio Mkuu wa wilaya ya Iringa Mhe. Richard Kasesela (pichani na fulana nyekundu) ambaye alishirikiana na kikosi cha zimamoto kuzima moto huo alisema lazima wananchi wajue kutenga mashamba yao na kuzuia mioto kusambaa
"Kuanzia sasa yoyote atakaye sababisha moto kutoka kwenye shamba lake atachukuliwa hatua kali za kisheria", alisema Mhe. Kasesela. 
Mkuu wa wilaya huyo piaaliagiza manispaa itengeneze kwa kutumia bullodozer barabara ya kuzuia moto kuzunguka uwanja. Moto huo ulianza majira ya saa 7 mchana na kusambaa hadi kwenye uwanja wa kuondokea ndege (Runway) na kusogelea eneo la kuhifadhia mafuta ya ndege na vifaa vya kuongozea ndege. Ulidhibitiwa na Jeshi la Zimamoto vizuri na hadi kufikia saa 9.43 moto ulikuwa umezimwa.

Mkuu wa wilaya ya Iringa Mhe. Richard Kasesela akiliongoza gari la kuzima moto kuelekea eneo la tukio la moto katika Uwanja wa ndege wa Nduli, Mkoani Iringa.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.