Saturday, September 17, 2016

BREAKIN NEWZZ!!:- PICHA YA KWANZA YA MADEREVA WA MALORI YA TANZANIA WALIOTEKWA NA WAASI WA DRC-CONGO BAADA YA KUOKOLEWA


Madereva wetu 8 waliokuwa wametekwa na Waasi wa DRC-Congo, jana baada ya kuokolewa wapo huru sasa hivi wanatazamiwa kurejea wakati wowote hapa nyumbani..

Image may contain: 11 people , outdoor
BONYEZA HAPO CHINI KUITAZAMA FRANCIS CHEKA TV
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

Total Pageviews

BONYEZA HAPO CHINI

TAZAMA FRANCIS CHEKA TV

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.