Sunday, September 11, 2016

Baada ya Kudaiwa Anavaa Cheni Feki..Jack Wolper Aonyesha Cheni zake za Dhahabu

Malkia wa filamu Jacqueline Wolper amewaziba mdomo wanaomsema anavaa cheni fake za dhahabu.

Mwigizaji huyo ambaye kwa sasa yupo kwenye mahaba mazito na Harmonize, amesema kwa sasa hataki kuonyesha vitu kama hivyo kwa kuwa wakati wake wakufanya hivyo ulishapita.

“Stylish flevaaaa zone msioneane wivu nikiwa tajiri nitaweka kila mmoja sehemu yake wanangu sawa madinizii. Sema mimi mswahili sana najipenda navyowashuhulikia waswahili wenzangu kwa maneno yao yakutunga, msinifanye niwe naonyesha paka nachokula kila siku maana naweza pia,” aliandika Wopler Instagram.

Aliongeza,

“Angalieni maisha yenu, kwahyo tusipofanya show off sio hatuna, vingine tunawaachia chipukizi jamani sahivi tunatakiwa tuonyeshe magorofa . Stay tune Mazafokoooziii delivere,”

Kwa sasa mwingizaji huyo amejikita zaidi kwenye biashara kuliko katika kuzalisha filamu.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.