Wednesday, September 14, 2016

AGNESS MASOGANGE ATO MITUSI BAADA YA WATU KUMTEMEA POVU NA NGUO YAKE YA AJABU

Agnes amwaga Povu Kuhusu Watu Kukosea nguo yake baada ya kuonekana akificha kitu sehemu yake ya mbele!!! Aandika mazito na matusi juu...soma hapa..👇👇👇👇.
By @officialagnes1 - Sikien nyie makuma mnaojua kutoa kasoro za watu mbuzi nyie hamnaga kazi zakufanya kazi kufwatilia maisha ya watu humu Instagram Na kukosoa watu Cjui alie nitengenezea Nguo amekosea cjui Nguo mbaya cjui cjapendeza ckien nyie makuma nipendeze nisipendeze cjawavalia alienipa hela yanguo akinisifia bas inatosha nyie wala hamkunipa pesa ya kununua nguo sasa cjui hiyo midomo yenu inawatoka funza mpk kuongea huo ukuma wenu mbwa nyie hapo mlipo mnamaisha magumu siajabu hata I phone hamjawah kumilik mko busy na vitekno vyenu kutowa kasoro watu humu ndani siogop kuma yyt nimechoka sasa maanaemnapenda kuwapanda watu

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.