Sunday, August 28, 2016

TAZAMA JEURI YA PESA ALIYOIONYESHA DAVIDO




Hitmaker wa ngoma ya “Fans Me” Davido ameendelea kufanya kufuru zake kwa kutumia pesa mpaka inataka kumzoea kwenye mambo ya bata na issue kama hizo.Ni baada ya kununua cheni yenye madii ya almasi (Diamond) yenye thamani ya pesa za ki-Nigeria Million 20 (N20m) na kuonekana akipeta nayo kwenye viwanja vya bata tu na washkaji zake.



Kwa mtonyo huo ambao Davido katumia kununulia cheni hiyo kwa pesa za kibongo bongo ni zaidi ya Shilingi Million 127 za kitanzania.
Icheki hapa chini cheni hiyo ya Davido yenye thamani ya zaidi ya Mil 127.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.