Monday, August 29, 2016

Ole Sendeka: Lowassa ni mtu muungwana


Msemaji wa chama cha mapinduzi CCM, Christopher Ole Sendeka amesema Edward Lowassa ni muungwana kwa kusalimiana na Rais Dkt John Magufuli bila kinyongo.
maxresdefault Msemaji mkuu wa chama cha mapinduzi (CCM) Christopher Ole Sendeka
“Namfahamu Lowassa ni muungwana hawezi kuacha kusalimiana kwa kupeana mikono na Rais, wamekutana viongozi, rais na waziri mkuu mstaafu hawawezi kuacha kusalimiana”, alisema Sendeka.
lowassa
Lowassa ni mjumbe kamati kuu ya CHADEMA aliyechuana na Dk Magufuli katika uchaguzi mkuu 2015 mwaka jana, na juzi walikutana kwa mara ya kwanza na mpinzani wake huyo.
Viongozi hao walikutana katika Jubilee ya miaka 50 ya rais mstaafu Benjamin Mkapa katika kanisa la Mtakatifu Petro, lililopo Oysterbay jijini Dar es Salaam.
CHANZO: MWANANCHI
BY: EMMY MWAIPOPO

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.