Tuesday, August 16, 2016

Mzee Yusuf kuwekeza kwenye kilimo na ufugaji baada ya kuachana na muziki


Baada ya hivi karibuni Mzee Yusuf kutangaza kuachana na kufanya muziki, ameweka wazi kuwa kilimo na ufugaji ndiyo kimbilio lake. DIAMONDNAMZEEYUSUF1
Muimbaji huyo mahiri wa taarab alitangaza azma hiyo Ijumaa iliyopita kwenye msikiti wa Taqwah jijini Dar es Salaam huku akidai kuwa kuanzia sasa atakuwa akimtumikia Mungu zaidi.
Akiongea katika kipindi cha XXL cha Clouds FM, Mzee Yusuf amesema baada ya kuachana na kufanya muziki anaenda kujikita na kilimo pamoja na ufugaji.
“Nimeacha kwa ridhaa yangu mwenyewe,” alisema Mzee Yusuf. “Ni mimi mwenyewe nilikaa nikaamua niachane na muziki nitafute vitu vya halali nifanye ili niwe nafanya ibada vizuri,”
“Kwa sababu nilikuwa naswali lakini nahofu, kwa sababu muziki ni haramu. Kwa hiyo sasa hivi nitafanya biashara nyingine, nitakuwa nafuga, nimeanza pia kulima, kwa ufupi nitakuwa mkulima,” aliongeza.
Wimbo wa mwisho alioutoa Mzee Yusuf ulikuwa Hewallah aliomshirikisha Vanessa Mdee.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.