Monday, August 15, 2016

Mashabiki Watokwa na Povu Baada ya Wema Kuwataja Wanaume Anaowafagilia Akiwemo Diamond Huku Idriss Akiwa Hayupo Katika List


Hii ndio picha aliyoweka Wema Sepetu Kwenye page yake Kama MCM, ikiwa na maana ya Man Crash Monday...

Mashabiki wake wengi walihoji kwanini Diamond yupo kwenye list na huku mpenzi wake wa sasa Idriss hayupo katika list hiyo kitu ambacho kinazidisha tetesi kuwa wameachana...

Mashabiki wengine wameenda mbele zaidi na kudai Wema Sepetu Ameshindwa kumove on kwani bado anampenda Diamond sana..

Haya ni baadhi ya maoni kutoka kwa mashabiki:


elsie647438
Why do you act lyk a desperate b**ch @wemasepetu there's lyf afta diamond.....move on and stop forcing on zari's man.

josephinaamani
unajua kutuvuruga 🙌🙌🙌🙌🙌

juliethmkai
I think Wema is fooling herself... Btw the whole thing is funny

khassimelizabeth
@queen_platinumz INAWEZAKANA LENGO SIO HUYO DAIMOND ILA YUKO STRESSED KIASI KWAMBA KUNA SIKU ATAMPOST ZARI HUMU, KASHAPOST MAMA DAI,TIFA DIAMOND, BADO ZARI TUU SASA SIKU ANAKUJA KUANGALIA MAISHA YAKE KAFIKA WAPI INAKUA TOO LATE!!

ashurathy22
Anajua kuwatoa w2 povuuu khaaa wamemuona dai tu kwan kamikaze hajulikan jmn 🏃🏃🏃🏃

hotsalmabbyi
Watu mipovu inawatoka loooh @wemasepetu safi sanaaaaa @diamondplatnumz hebu mpost na ww wema mijitu iiumbuke huku mmemuona dai tu hao wengine nivisiki mnapenda watu wagombabe tu looh

simaluasha
Wanaume wamekuwa bidhaa adimu sanaa duniani

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.