Monday, August 15, 2016

Hanscana Atemana na Wanene Entertainment

Muongozaji mahiri wa video nchini, Hanscana ametangaza kuacha na kampuni ya Wanene Entertainment ikiwa ni wiki chache toka wazindue studio mpya na zakisasa za kampuni hiyo.
Hanscana

Director huyo ambaye kwa sasa anafanya video nyingi za wasanii, amesema hajagombana na uongozi wa kampuni hiyo bali anaamua kuanza maisha yake binafsi.

Kupitia instagram yake alitoa taarifa hii.

Special Announcement.
Hanscana na Crew yangu nzima ya videos department HATUPO TENA WANENE ENT tangu 4Aug2016 Kwasababu .

  1. kutofautiana kimalengo baina ya HANSCANA BRAND na WANENE ENT.

Ni Juhudi kubwa sana nilizotumia kuitengenezea jina na kuitangaza NA KUIPIGANIA KAMA KITU CHANGU KABISAAA FROM ZEEEERO TO YEEAH Wanene Ent mpaka kufikia kuwa ni moja ya Kampuni kubwa ya Videos hapa E.A

  1. Nimekuwa now (23 😬)

HANSCANA nahitaji kuwa na Kampuni yangu na mimi
BUT HAKUNA UBAYA WOWOTE BAINA YANGU NA WANENE ENT. BADO NNA MAPENZI NA WANENE ENT COZ NI KITU AMBACHO NILIKIPIGANIA MWENYEWE SIWEZI KUKIONGELEA VIBAYA HATA KWA BAHATI MBAYA
Nimeamuwa kuliweka hili wazi tokana napokea simu nyingi sana toka vyombo tofaut tofauti vya habari,bloggers etc kujuwa whats happening btwn me n wanene. Na huo ndo ukweli NO MORE 🙏🏾

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.