Monday, August 15, 2016

CHADEMA yaipigia Magoti ACT Wazalendo

MBOWE :-CHADEMA TUTAUNGANISHA NGUVU NA ACT WAZALENDO KUPINGA UDIKTETA.
Waswahili walisema usitukane Mamba ujavuka mto, msema huo waelekea kutimia kwa Freeman Mbowe na cdm yake kufuatia kudorora kwa mpango wao wa Ukuta sasa akimbilia kuomba msaada wa Zitto Kabwe na chama cha ACT Wazalendo.

"Hatuwezi Kukaribisha Watu Kama Mrema Au Cheyo Ambo Vyama Vyao Vimeamua Kushirikiana Na CCM, Tutazungumza Na ACT WAZALENDO Tulioshirikiana Bungeni, Wameonyesha Kuwa Wanapingana Na Udikteta Kwa Hivyo Milango Ipo Wazi Kwa Sisi Kuungana Nao (WAZALENDO) Kuunganisha Nguvu Za Vyama Vyetu"

Amenukuliwa Mbowe Na Gazeti la Citizen
Nini maoni yako? .sasa wale walo karirishwa eti Zitto Kabwe ana tumiwa na ccm, mamluki, anataka kuoa kwa kikwete. Awaaulize chadema kwa nini waliwadanganya? Maana leo zitto na ACT WAZALENDO wanaonekana wapinzani wa kweli, na sio ccm tena. Siku zote uongo huwa haudumu. Mtaendelea kuumbuka tu.

(MUNGU HAMTUPI MTU MWENYE DHAMIRA YA KWELI. HAWEZI SHINDWA WALA HAWEZI KATA TAMAA) Na bado

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.